#Local News

UHURU ADAI RAILA ALISHINDA UCHAGUZI WA 2022

Rais mstaafu Uhuru Kenyatta amedai kuwa aliyekuwa kiongozi wa ODM Raila Odinga alishinda uchaguzi wa urais wa 2022 lakini akanyimwa ushindi kupitia kile alichokiita hila za uchaguzi.

Akizungumza katika mkutano wa Kamati Kuu ya Kitaifa ya Chama cha Jubilee jijini Nairobi, Uhuru amesema alimuunga mkono Raila wakati wa kampeni ili kuhakikisha anashinda urais.

Kauli hiyo imekosolewa na Chama cha Muungano wa Kidemokrasia, UDA, kinachosisitiza kuwa Rais William Ruto alishinda uchaguzi huo kwa haki.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

UHURU ADAI RAILA ALISHINDA UCHAGUZI WA 2022

KINDIKI ATANGAZA MVUA ZA EL NINO KUWA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *