#Local News

ODM YATOA MASHARTI KWA KENYA KWANZA

Chama cha ODM kimeshinikiza mazungumzo na serikali ya Kenya Kwanza kuhusu mgao wa nyadhifa kuu kabla ya uchaguzi mkuu ujao, licha ya ahadi yake ya kuiunga mkono serikali hiyo.

Kikiongozwa na naibu kinara na ambaye pia ni seneta wa Vihiga Godfrey Osotsi na kiongozi wa walio wachache bungeni Junet Mohammed, ODM imesema haitajiunga na serikali pasipo na makubaliano ya wazi.

Viongozi hao walikuwa wakizungumza katika eneo la Lugari.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

ODM YATOA MASHARTI KWA KENYA KWANZA

TAHADHARI YA KIAFYA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *