#Local News

MZIGO WA KARO MLANGONI

Huenda wazazi wakagharamika zaidi katika ulipaji wa karo kutokana na uamuzi wa wizara ya elimu kupunguza mgao wa masomo kwa shilingi bilioni 22 kwenye bajeti ya mwaka wa 2025-26.

Akizungumza mbele ya kamati ya elimu bungeni, waziri wa elimu Julius Ogamba, amesema pengo hilo litazibwa na wazazi ili kufadhili elimu katika shule za msingi na upili nchini.

Ongezeko la karo litaashiria mwisho wa elimu ya bure iliyoanzishwa na Rais mstaafu marehemu Mwai Kibaki.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

MZIGO WA KARO MLANGONI

SERIKALI INAWALINDA, KINDIKI

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *