#Local News

UPINZANI WATANGAZA KUIMULIKA SERIKALI

Viongozi wa muungano wa upinzani nchini wametangaza kuiweka serikali mbioni, kwa kuweka wazi kila jaribio la ufisadi kwa lengo la kuhakikisha uwajibikaji na utendakazi bora kwa wakenya.

Wakizungumza katika kaunti ya Kiambu, viongozi hao akiwemo Rigathi Gachagua wa DCP, Kalonzo Musyoka wa Wiper na Eugene Wamalwa wa DAP-K, wamekosoa mwenendo wa ubinafsishaji wa mashirika ya umma, wanaosema unalenga kuwafaidi maafisa wakuu serikalini.

Wamemtaka Rais kuhakikisha uzingatiaji wa utawala wa sheria.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

UPINZANI WATANGAZA KUIMULIKA SERIKALI

RUTO AWATAKA WAPINZANI WAJIANDAE

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *