#Local News

WANAFUNZI 10 HOSPITALINI KUFUATIA AJALI KIMENDE

Wakati uo huo, wanafunzi 10 wa shule ya Bishop Okoth wamepelekwa katika hospitali ya kimisheni ya Kijabe kwa matibabu baada ya basi lao kuanguka katika eneo la Kimende kaunti ndogo ya Naivasha.

Imearifiwa kwamba basi hilo lililokuwa likiwasafirisha wanafunzi 46, lilikosa mwelekeo na kutoka nje ya barabara kuu ya Nairobi- Nakuru kabla ya kuanguka.

Walioshuhudia wamehusisha ajali hiyo na uchovu wa dereva ingawa uchunguzi unaendelea.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

WANAFUNZI 10 HOSPITALINI KUFUATIA AJALI KIMENDE

WAHUDUMU MAGARI: NA BADO!

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *