#Local News

BALAA YA DHARURA AMREF

Madaktari walioangamia kwenye ajali ya ndege katika eneo la Mwihoko kaunti ya Kiambu walikuwa wakielekea katika eneo la Hergeisa nchini Somalia kumwokoa mtoto aliyekuwa katika hali mbaya.

Haya ni kwa mujibu wa shirika la utafiti wa matibabu barani Afrika AMREF, ambalo limethibitisha kuwa waathiriwa walikuwa madaktari wake.

Afisa mkuu wa mtendaji wa shirika hilo Stephen Gitau, amesema mtoto huyo alihitaji msaada wa dharura.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *