#Local News

MAHANGAIKO YA WAGONJWA WA KANSA

Wagonjwa wa saratani nchini sasa wanalazimika kununua dawa nje ya hospitali licha ya kusajiliwa na bima ya afya SHA kutokana na uhaba wa dawa kwenye hospitali mbali mbali za umma.

Baadhi ya wagonjwa hao katika hospitali ya kitaifa ya Kenyatta na AIC Kijabe, wamesema uhaba huo pia umeshuhudiwa kwa vifaa vingine vya matibabu.

Sasa wameitaka bima ya SHA kuongeza mgao wa matibabu yao.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

MAHANGAIKO YA WAGONJWA WA KANSA

PSG KILELENI LIGUE 1

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *