#Football #Sports

SESKO AWEKA HAI MATUMAINI YA UNITED UEFA MSIMU UJAO

Benjamin Sesko alifunga bao la pekee la mchezo na kuwapa Manchester United ushindi muhimu na pointi 3 ugenini dhidi ya Everton jana usiku, na kuwaweka vijana hao wa Michael Carrick katika nafasi ya 4.

Sesko alifunga bao jingine muhimu siku 13 zilizopita na kulazimisha sare ya bao 1-1 dhidi ya West Ham, na mara tena alifanya hivyo katika dakika ya 71 hapo jana baada ya kuingia kama nguvu mpya.

Kiungo huyo wa Slovenia amefunga mabao 8 tangu kuwasili kwake, na cha kushangaza ni kwamba ni mabao 2 pekee kati ya hayo yalifungwa chini ya Reuben Amorim, na 3 chini ya kocha wa muda Darren Fletherna 3 chini ya Carrick.

Everton walitishia pointi za United mara kadhaa, ila United wakaokolewa na Senne Lamens mchumani.

Kwa sasa United wana pointi 48 katika nafasi ya 4, pointi 3 mbele ya Chelsea na Liverpool katika nafasi ya 5 na 6 mtawalia, na 3 nyuma ya Aston Villa Villa katika nafasi ya 3.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

SESKO AWEKA HAI MATUMAINI YA UNITED UEFA MSIMU UJAO

STARLETS UFARANSA KWA MAZOEZI

SESKO AWEKA HAI MATUMAINI YA UNITED UEFA MSIMU UJAO

MZUNGUKO WA MWISHO KUELEKEA RAUNDI YA 16

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *