#Sports

CITY WAONDOKA JAPO NA KITITA CHA ZAWADI

Kujiondoa kwa Manchester City kutoka Kombe la Dunia la Vilabu mikononi mwa Al-Hilal siku ya Jumatatu hatimaye kumepunguza pazia la msimu mbaya kwa kikosi cha Pep Guardiola huku kikithibitisha kwamba vigogo barani Ulaya hawana chochcote cha kujivunia katika mashindano mapya ya FIFA.

City walikuwa wamesafiri hadi Marekani kutoka nyuma ya kampeni ya kukatisha tamaa nchini Uingereza na Ulaya.

Walionekana kuwa na hofu kwenye Kombe la Dunia la Klabu, wakifunga mabao 13 kuelekea kuwa timu pekee kushinda mechi zote tatu za makundi.

Ata hivyo City bado wanaondoka na zawadi kubwa, ambayo huenda ikawa karibu dola milioni 40, kwa ushiriki wao wa Kombe la Dunia la Klabu.

Kuondoka kwao kunamaanisha kuwa mmoja wa timu zilizofuzu nusu fainali amehakikishiwa kutoka nje ya Uropa, kwani Al-Hilal sasa watamenyana na Fluminense katika mechi nne za mwisho.

Imetayarishwa na Nelson Andati

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *