#Local News

NYAKERA AACHANA NA UGAVANA NAIROBI, AELEKEZA MACHO MAKADARA

Mwanasiasa wa chama cha DCP Irungu Nyakera ameondoa azma yake ya kuwania ugavana wa Nairobi katika uchaguzi wa 2027 na sasa analenga kiti cha ubunge wa Makadara

Nyakera amesema uamuzi huo umetokana na mashauriano na washauri wake wa kisiasa pamoja na shinikizo kutoka kwa wakazi wa Makadara waliomtaka kurejea katika eneo hilo na kuwania ubunge

Amesema sasa atazingatia kampeni za Makadara huku akijipanga kurejea katika eneo hilo kisiasa na kuwania nafasi hiyo katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2027

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *