#Local News

RUTO AWATAKA VIJANA KUKUMBATIA NYOTA

Rais William Ruto amewahimiza vijana kote nchini kukumbatia mipango ya ujasiriamali inayoendeshwa na serikali kama vile mradi wa NYOTA, kama njia mojawapo ya kuimarika kiuchumi.

Akizungumza mjini Kisii wakati wa uzinduzi wa mradi huo kwa vijana kutoka kaunti ya Kisii, Migori na Nyamira , Rais Ruto amesema mradi huo ni sehemu ya ahadi zilizotolewa na serikali yake kwenye kampeni za kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2022.

Naye naibu wake Kithure Kindiki akiwatahadharisha vijana dhidi ya kutumiwa kisiasa.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

RUTO AWATAKA VIJANA KUKUMBATIA NYOTA

UCHUNGU WA SUKARI NCHINI

RUTO AWATAKA VIJANA KUKUMBATIA NYOTA

SAWE KUTETEA UBINGWA WAKE LONDON

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *