#Local News

RUTO AKAANGWA NA MASWALI UGHAIBUNI

Rais William Ruto amekuwa na wakati mgumu kueleza ni kwanini taifa liko katika kampeni mara kwa mara licha ya kuwapa kwa muda mrefu kabla ya uchaguzi kufanyika

Katika kikao na wakenya wanaoishi nchini Uingereza ambako Rais amekuwa ziarani, wakenya hao wameelezea wasiwasi kuhusu uwezekano wa taifa kujikokota kimaendeleo kutokana na kampeni hizo.

Rais hata hivyo amesema ni jukumu la kila mwanasiasa kuhakikisha siasa zinakomeshwa ili kupisha nafasi ya utendakazi.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

RUTO AKAANGWA NA MASWALI UGHAIBUNI

MCAS 2 WA MAKUENI KUFIKA MBELE YA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *