#Local News

MAHAKAMA YASITISHAI MCHAKATO WA IEBC

Mahakama kuu imetoa maagizo ya kusitisha kwa muda kuchapisha kwenye gazeti rasmi la serikali majina ya makamishna na mwenyekiti wa tume ya IEBC pamoja na kuapishwa kwao, ingawa ikaliruhusu bunge la kitaifa kuwapiga msasa 7 hao akiwemo mwenyekiti mteule Erastus Ethekon.

Kwenye uamuzi wake, jaji Lawrence Mugambi amewasilisha kesi hiyo kwa mahakama ya upeo ili kubuniwa kwa jopo la majaji watakaosikiliza na kuamua masuala yaliyoibuliwa na walalamishi.

Amebaini kuwa masuala hayo yanahusu mamlaka ya wananchi na hivyo yanastahili kuangaziwa kwa kina.

Imetayarishwa na Antony Nyongesa

MAHAKAMA YASITISHAI MCHAKATO WA IEBC

UTATA WA MUHURI WATATULIWA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *