#uncategorized

KLOPP ANYIMWA USHINDI KATIKA MECHI YAKE YA KWANZA NA UJERUMANI

Jurgen Klopp amekosa kuanza kwa ushindi akiwa kocha wa Ujerumani baada ya Cody Gakpo kufunga bao la kusawazisha dakika za mwisho na kuipa Uholanzi sare ya 1-1 katika Ligi ya Mataifa ya Ulaya.

Mabingwa watetezi Ureno waliishinda Wales, huku mshambuliaji wa Norway Erling Haaland akiendeleza kiwango chake kizuri kwa kufunga mabao mawili katika ushindi wa Norway wa 3-2 dhidi ya Denmark.

Klopp aliteuliwa kuinoa Ujerumani baada ya Julian Nagelsmann kuondoka kufuatia timu hiyo kutolewa mapema katika Kombe la Dunia kwa mara ya tatu mfululizo, huku akiahidi kuifufua timu hiyo.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *