#Local News

MVUTANO WA NYORO NA METHU WAYUMBISHA UPINZANI

Mivutano ndani ya upinzani imeongezeka baada ya kiongozi wa chama cha PPK Ndindi Nyoro na katibu mkuu wa DCP John Methu kurushiana tuhuma, hali inayotishia juhudi za kuunda umoja kabla ya uchaguzi wa 2027.

Nyoro, akiwa katika ziara ya kisiasa kaunti ya Kajiado pamoja na naibu kiongozi wa Jubilee Fred Matiang’i, amekanusha madai ya Methu kwamba yeye ni mpelelezi wa serikali ndani ya upinzani.

Nyoro naye amedai kuwa Methu huenda akawa ndiye anayeshirikiana na serikali kuvuruga upinzani, akitaja uhusiano wake wa karibu wa awali na Rais William Ruto.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *