#Football #Sports

ARTETA ATAZIMIA KUTETEA TAJI LA LIGI

Kocha wa Arsenal Mikel Arteta amesema kina cha kikosi chake kitakuwa muhimu katika kutetea taji la Ligi Kuu ya England, baada ya Noni Madueke kutoka benchi na kufunga bao la ushindi wa 1-0 dhidi ya Nottingham Forest.

Arsenal ilikosa kiwango chake bora katika mechi hiyo iliyochezwa City Ground, na haikupiga shuti lolote lililolenga lango hadi Madueke alipofunga dakika ya 80.

Licha ya ushindi huo mwembamba, Arsenal imejipunguza hadi pointi tatu nyuma ya vinara Manchester City, ikiendeleza matumaini yake ya kutetea taji.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *