#Local News

WATU WANNE WAKAMATWA KWENYE MAANDAMANO YA BEI YA MAFUTA

Watu wanne wamekamatwa jijini Nairobi wakati wa maandamano ya kupinga kupanda kwa bei ya mafuta na gharama ya maisha, yaliyofanyika siku ya Mashujaa.

Waandamanaji waliingia mitaani kutaka serikali ipunguze bei ya mafuta na kuchukua hatua za kupunguza makali ya maisha kwa wananchi.

Miongoni mwa waliokamatwa ni mwandishi wa habari wa Citizen TV, Francis Odee, aliyekuwa akiripoti maandamano hayo, huku maswali yakiibuka kuhusu uhuru wa wanahabari.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

WATU WANNE WAKAMATWA KWENYE MAANDAMANO YA BEI YA MAFUTA

RONALDO AADHIBIWA KWA SIKU 30

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *