#Local News

RAIS AMETIA SAINI SHERIA YA MAREKEBISHO YA BUNGE YA HUDUMA ZA BUNGE LA KAUNTI

Rais William Ruto ametia saini sheria ya marekebisho ya huduma za Bunge la Kaunti pamoja na miswada mingine iliyopitishwa na Bunge.

Hatua hiyo inaashiria kukamilika kwa mchakato wa kisheria wa miswada hiyo, na kuifanya kuwa sheria kwa mujibu wa Katiba.

Hata hivyo, maelezo zaidi kuhusu vifungu vya sheria hiyo na miswada mingine iliyotiwa saini yanahitajika ili kubainisha athari zake kwa serikali za kaunti na wananchi.

Imetayarishwa na Jesca Angeyo

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *