#Local News

UPINZANI WAMJIBU RUTO KWA KUMKOSOA UHURU

Viongozi wa upinzani wamemjibu Rais William Ruto kufuatia matamshi yake ya hivi karibuni dhidi ya Rais Mstaafu Uhuru Kenyatta, wakimkosoa kwa kile wanachodai ni kushindwa kuboresha maisha ya Wakenya.

Wakiongozwa na Kiongozi wa Chama cha People’s Party of Kenya Ndindi Nyoro na Kiongozi wa Jubilee Fred Matiang’i, viongozi hao wamemtuhumu Ruto kumtumia Uhuru kama kisingizio cha changamoto zinazokabili serikali yake.

Viongozi hao waliokuwa katika ziara ya Kaunti ya Narok pia wameahidi kuunganisha upinzani na kumsimamisha mgombea mmoja wa urais katika uchaguzi mkuu wa mwaka ujao.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *