#Local News

KENYA YASHEHEREKEA SIKU YA MASHUJAA

Sherehe za Siku ya Mashujaa 2026 zimevutia maelfu ya Wakenya katika uwanja wa Kipchoge Keino mjini Eldoret, huku muziki, ngoma na gwaride la kijeshi vikitarajiwa kuongoza hafla hiyo.

Umati wa wananchi ulianza kuwasili uwanjani humo kuanzia saa kumi alfajiri, wakijitokeza kuwaenzi mashujaa wa taifa

Maadhimisho ya mwaka huu yanaandaliwa kwa pamoja na kaunti za Uasin Gishu, Nandi na Elgeyo-Marakwet, huku Eldoret ikiwa mwenyeji wa hafla hiyo ya kitaifa.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

KENYA YASHEHEREKEA SIKU YA MASHUJAA

WANGA ASEMA UPINZANI HAUNA AJENDA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *