#Local News

RUTO ASEMA UJENZI WA HOSPITALI YA KITALE UTAENDELEA

Rais William Ruto ameapa kuwa uboreshaji wa Hospitali ya Rufaa ya Kitale utaendelea bila kukatizwa, huku mvutano wake na Gavana wa Trans Nzoia George Natembeya ukiendelea.

Akizungumza Kapsabet, kaunti ya Nandi, Ruto ametetea rekodi ya serikali yake na kuendelea kukosoa Upinzani, akidai hauna mwelekeo wala maono ya kuwaongoza Wakenya.

Ruto amewataka wakenya kuwaombea viongozi wa upinzani, akiwashutumu kwa kukosa dira ya kitaifa.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *