#Local News

RUTO AWASHAMBULIA VIONGOZI WA UPINZANI

Rais William Ruto ameendeleza ukosoaji wake dhidi ya viongozi wa upinzani, akiwatuhumu kwa kutafuta mamlaka bila kuwajibika, kuchochea ukabila na chuki, na kukosa mipango mbadala ya kukabili changamoto za taifa.

Rais amewataja viongozi wa upinzani kama wafanyabiashara wa hasira na mitazamo hasi, akisema wanategemea upinzani dhidi ya serikali yake badala ya kutoa suluhisho la matatizo yanayowakabili Wakenya.

Miongoni mwa viongozi aliowakosoa ni Seneta wa Nairobi Edwin Sifuna, aliyekuwa Waziri wa Usalama wa Ndani Fred Matiang’i na kiongozi wa Wiper Kalonzo Musyoka.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *