#Local News

RUTO ATAKA UPINZANI KUTOA SULUHISHO MBADALA

Rais William Ruto amewataka wapinzani wake kuwasilisha sera mbadala na suluhisho badala ya kukosoa serikali yake bila kupendekeza hatua zinazoweza kutekelezwa.

Ruto amesema viongozi wanapaswa kuelekeza nguvu zao katika mawazo na mipango ya maendeleo badala ya siasa za kikabila na mashambulizi binafsi, akisisitiza kuwa serikali yake iko tayari kukosolewa na kuchunguzwa.

Rais huyo pia ametetea kauli mbiu yake ya “Usawa ni Sawa”, akisema serikali yake inasambaza miradi ya maendeleo nchini kote bila ubaguzi, tofauti na tawala zilizotangulia.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

RUTO ATAKA UPINZANI KUTOA SULUHISHO MBADALA

RUTO ATETEA REKODI YAKE YA UONGOZI

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *