#Local News

UPINZANI WAPINGA AHADI ZA RUTO ZA KUPUNGUZA KODI

Viongozi wa upinzani wamepuuza ahadi za Rais William Ruto za kupunguza kodi kwa Wakenya wanaopata chini ya shilingi elfu 32,333, wakizitaja kuwa mbinu za kampeni.

Wakizungumza katika kaunti ya Narok, Viongozi hao Martha Karua, Fred Matiang’i na Ndindi Nyoro wametilia shaka rekodi ya serikali katika kutekeleza ahadi zake.

Viongozi hao wamesema juhudi za kuunda muungano imara wa upinzani kuelekea uchaguzi mkuu wa 2027 zinaendelea kushika kasi.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *