#Local News

KINDIKI ATAKA IDARA YA MAGEREZA KUZINGATIA SERA ZA KITAIFA

Naibu Rais Kithure Kindiki ameitaka Idara ya Huduma za Urekebishaji Tabia kuzingatia sera za kitaifa katika kutekeleza mpango wake wa mabadiliko na kuboresha utoaji wa huduma.

Akizungumza jijini Nairobi wakati wa kufungua rasmi wiki ya nne ya huduma za urekebishaji tabia, Kindiki amesisitiza umuhimu wa taasisi hizo kuimarisha matumizi ya teknolojia.

Amezitaka taasisi hizo kuoanisha mipango yao ya kidijitali na mpango wa kitaifa wa kidijitali wa 2022 hadi 2032, mkakati wa biashara mtandaoni na mkakati wa kitaifa wa akili unde wa 2025 hadi 2030.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *