#Football #Sports

LEOPARDS YAPATA USHINDI WA KWANZA LIGI KUU

AFC Leopards imeanza kupata nafuu katika ligi kuu ya soka nchini baada ya kuilaza Kenya Police mabao mawili kwa moja katika uwanja wa Nyayo  .

Kevin Luke Otiala aliwafungia Ingwe bao la kwanza dakika ya 49, kabla ya Elvis Rupia kusawazisha kwa Kenya Police kufuatia pasi ya Edward Omondi.

Leopards ilipata bao la ushindi katika dakika za nyongeza kupitia Ronald Sichenje, na hivyo kujinyakulia ushindi wake wa kwanza msimu huu baada ya kuanza kwa sare tasa dhidi ya Bandari.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *