#Local News

SIFUNA AIBUA MJADALA WA KISIASA KATIKA MAADHIMISHO YA RAILA

Vigelegele vya kumshangilia Seneta wa Nairobi Edwin Sifuna katika maadhimisho ya mwaka mmoja tangu kifo cha Raila Odinga mjini Bondo vimeibua mjadala kuhusu mwelekeo wa kisiasa wa chama cha ODM na ushawishi wake katika eneo la Nyanza.

Maelfu ya waombolezaji walikusanyika katika uwanja wa Migwena, kumuenzi Raila, ambaye kwa miaka mingi alikuwa na uhusiano mkubwa wa kisiasa na eneo hilo pamoja na chama cha ODM

Mapokezi aliyopata Sifuna, yameibua maswali kuhusu uhusiano wa ODM na wafuasi wa Raila pamoja na uwezo wa chama kudumisha umoja baada ya kifo cha kiongozi huyo.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *