#Local News

RUTO AHIMIZA UBUNIFU NA TEKNOLOJIA KUKUZA UCHUMI

Rais William Ruto amewahimiza Wakenya kukumbatia ubunifu, teknolojia na vipaji ili kukuza uchumi na kujipatia uhuru wa kifedha, katika ujumbe wake wa Siku ya Mashujaa 2026.

Katika ujumbe wake Ruto amewapongeza wanaotumia vipaji na ubunifu kujitafutia riziki, akilinganisha juhudi zao na mapambano ya mashujaa wa taifa kupata uhuru.

Rais amesema uchumi wa ubunifu unaweza kufungua nafasi za ajira, kuongeza mapato na kuibua fursa mpya kwa vijana kupitia teknolojia na kazi za kidijitali.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *