#Local News

DEBORAH BARASA AMESEMA WAZEE WA VIJIJI WATAHUSISHWA KWA JUHUDI ZA SERIKALI ZA KUJIANDAA KWA MVUA ZA ELNINO

Waziri wa Mazingira Deborah Barasa amesema wazee wa vijiji wanahusishwa katika juhudi za serikali za kujiandaa kwa El Niño na kurejesha mazingira.

Barasa amesema wazee hao, ambao wana ushawishi mkubwa katika ngazi ya vijiji watasaidia kubaini maeneo yaliyo katika hatari ya mafuriko na maporomoko ya ardhi, pamoja na kuwashauri wananchi kuhusu hatua za kuchukua.

Amesema Kenya ina zaidi ya wazee wa vijiji elfu 77,000, huku wizara ikiwa imeandaa vijitabu vya kuwapa taarifa kuhusu urejeshaji wa mazingira, usafi, kuzuia uchafuzi na maandalizi ya majanga.

Imetayarishwa na Jesca Angeyo

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *