#uncategorized

KENYA YATHIBITISHA KESI YA PILI YA EBOLA

Kenya imethibitisha kisa cha pili cha Ebola, siku kumi baada ya mgonjwa wa kwanza kufariki dunia baada ya kusafiri kutoka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo.

Mgonjwa huyo mwenye umri wa miaka 39, ambaye ni jamaa wa karibu wa mgonjwa wa kwanza, alianza kuonyesha dalili akiwa karantini, hatua iliyowezesha wahudumu wa afya kumtambua mapema.

Maafisa wa afya wanasema ufuatiliaji wa watu waliokutana na wagonjwa pamoja na uchunguzi wa karibu umechangia kugunduliwa kwa kisa hicho, huku juhudi za kudhibiti maambukizi zikiendelea.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *