#Local News

KNH YASAINI MAKUBALIANO MAPYA NA WAHUDUMU WA UUGUZI

Hospitali ya Kitaifa ya Kenyatta na Chama cha Kitaifa cha Wauguzi na Wakunga vimesaini makubaliano mapya ya kazi yatakayodhibiti ajira, mishahara na maendeleo ya kitaaluma kwa wafanyakazi wa kudumu na wa mikataba.

Makubaliano hayo yaliyotiwa saini hapo jana  yanahusu kipindi cha mwaka 2025 hadi 2029, na yanawapa wauguzi marupurupu ya sare na huduma za uuguzi.

Pia yanaweka utaratibu wa wauguzi walioajiriwa kwa mikataba kuhamishiwa ajira za kudumu zenye mafao ya pensheni kuanzia Julai mosi, 2026.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *