#Football #Sports

HARAMBEE STARS YAFUNGWA NA GUINEA NA KUBAKI BILA USHINDI

Harambee Stars imepoteza kwa bao 1-0 dhidi ya Guinea jijini Conakry Alhamisi, na kubaki bila ushindi baada ya mechi mbili za Kundi D katika mchujo wa Kombe la Afrika 2027.

Mshambuliaji wa Borussia Dortmund Serhou Guirassy alifunga bao pekee baada ya kuitumia vyema mpira uliomponyoka beki wa Kenya, na kuipa Guinea pointi zake za kwanza katika kampeni hiyo.

Kwa Kenya, matokeo hayo yanaifanya Harambee Stars kubaki bila ushindi katika mechi mbili mfululizo, baada ya kutoka sare ya 1-1 na Eritrea katika Uwanja wa Nyayo siku chache zilizopita.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *