#Local News

KENYA YAADHIMISHA MASHUJAA 264 WA TAIFA

Kenya imewatambua mashujaa 264 wa taifa katika maadhimisho ya mwaka huu ya Siku ya Mashujaa, huku viongozi wakitaja mchango wao katika maendeleo ya nchi.

Mchambuzi wa siasa Fwamba NC Fwamba amesema tathmini ya serikali ya Rais William Ruto inapaswa kuzingatia utekelezaji wa miradi, akitaja ujenzi wa nyumba za gharama nafuu, kupanua huduma za afya kupitia SHA na kuajiri zaidi ya walimu laki moja.

Fwamba pia ametaja mipango ya kuwezesha wananchi kupata ardhi kwa gharama nafuu, akisema hatua hizo ni sehemu ya rekodi ya utendakazi wa serikali badala ya ahadi pekee.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *