#Rugby #Sports

KENYA NA AFRIKA KUSINI KUKUTANA KATIKA SPORTPESA LEGENDS CUP

Kenya Rugby Legends itaandika historia mwaka 2027 itakapokutana na South Africa Rugby Legends katika mfululizo wa mechi mbili za SportPesa Legends Cup, mashindano yatakayopanuka nje ya Afrika Mashariki kwa mara ya kwanza.

Mechi ya kwanza itachezwa Nairobi Mei 8, 2027, kabla ya kikosi cha Kenya kusafiri hadi Cape Town kwa mechi ya marudiano Julai 4.

Timu ya Afrika Kusini inatarajiwa kuwa na nyota wa zamani wa kimataifa, wakiwemo mabingwa wa Kombe la Dunia la raga na waliotambuliwa katika Ukumbi wa Umaarufu wa Raga Duniani.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *