#Sports

KAZI ZA MWISHO ZA TALANTA STADIUM ZAKAGULIWA

Kazi za mwisho na marekebisho katika uwanja wa Talanta Stadium zimekaguliwa huku Kenya ikiimarisha maandalizi ya kuandaa mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika mwaka 2027.

Katibu Mkuu katika Wizara ya Ulinzi Patrick Mariru aliongoza kikao cha tathmini uwanjani Alhamisi akishirikiana na mwenzake wa Michezo Elijah Mwangi pamoja na maafisa wa Sports Kenya na Jeshi la Ulinzi la Kenya.

Mariru amesema kikao hicho kilijikita katika kazi zilizosalia na marekebisho yanayohitajika ili kuhakikisha uwanja huo unakidhi viwango vya Shirikisho la Soka Afrika kabla ya mashindano hayo.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

KAZI ZA MWISHO ZA TALANTA STADIUM ZAKAGULIWA

EPL: CHELSEA vs TOTTENHAM

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *