#Local News

MALALAH APENDEKEZA SIFUNA NA GACHAGUA KWA TIKETI YA 2027

Naibu kiongozi wa chama cha DCP Cleophas Malalah amependekeza seneta wa Nairobi Edwin Sifuna na aliyekuwa naibu rais Rigathi Gachagua kuungana katika tiketi ya urais ya upinzani kukabiliana na Rais William Ruto katika uchaguzi mkuu wa 2027

Malalah anamtaka Sifuna kupeperusha bendera ya urais huku Gachagua akiwa mgombea mwenza, akisema muungano huo utaunganisha uongozi wa vijana na uzoefu wa kisiasa

Amesema Kenya inaweza kunufaika na mchanganyiko wa mawazo mapya na uzoefu katika uongozi wa nchi.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *