#Local News

WATAHINIWA WAWILI WA KCSE WAFARIKI KATIKA MATUKIO TOFAUTI

Nchi imeingia katika maombolezo kufuatia vifo vya watahiniwa wawili wa KCSE katika matukio tofauti, huku mitihani ya kitaifa ikiingia siku yake ya tatu .

Katika kaunti ya Homa Bay, Conjestina Achieng mwenye umri wa miaka 17 alifariki Jumatatu jioni baada ya kupata maumivu makali ya kifua, familia yake ikisema hali yake ilizorota muda mfupi baada ya kukamilisha karatasi ya pili ya mtihani.

Katika kaunti ya Siaya, Mwanafuzi  mwenye umri wa miaka 18 alipatikana ameuawa nyumbani kwa wazazi wake katika kijiji cha Powo, huku kifo chake kikikatiza maisha yake wakati alipokuwa akianza mitihani yake ya kitaifa.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

WATAHINIWA WAWILI WA KCSE WAFARIKI KATIKA MATUKIO TOFAUTI

SAWE ATEULIWA KWA TUZO YA MUDA BORA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *