#Local News

GACHAGUA AWAKOSOA MUTURI NA MATIANG’I

Mivutano imeibuka ndani ya upinzani baada ya kiongozi wa DCP Rigathi Gachagua kuwajibu vikali kiongozi wa DP Justin Muturi na kiongozi wa Jubilee Fred Matiang’i kuhusu madai ya kuwadhulumu viongozi wenzake.

Gachagua amewakosoa baadhi ya viongozi wa upinzani kwa kile alichokitaja kuwa siasa za vikaoni, akiwatuhumu kwa kufanya mikutano hotelini badala ya kuwafikia wananchi mashinani.

Amesema kumwondoa Rais William Ruto mamlakani kutahitaji juhudi za pamoja na uhamasishaji wa wananchi mashinani, badala ya kutegemea mijadala na mivutano ya kisiasa pekee.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *