#Rugby #Sports

RISING LIONESSES ZAIANDIKIA KENYA HISTORIA

Timu ya raga ya wanawake ya Kenya, Rising Lionesses, imeandika historia baada ya kuilaza Australia alama 17 kwa 12 katika muda wa ziada na kutwaa medali ya dhahabu katika Michezo ya Olimpiki ya Vijana ya Dakar 2026 nchini Senegal

Ushindi huo umeipa Kenya medali yake ya kwanza ya dhahabu katika mashindano hayo, baada ya kuishinda Australia iliyokuwa miongoni mwa timu zilizotarajiwa kufanya vyema.

Rising Lionesses imehitimisha kampeni yake kwa mafanikio makubwa, ikionyesha moyo wa kupambana, kujituma na uwezo mkubwa wa kushambulia katika mashindano hayo.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

RISING LIONESSES ZAIANDIKIA KENYA HISTORIA

SAWE ATEULIWA KWA TUZO YA MUDA BORA

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *